LOA KÉO DALTON 2 BASS 4 TẤC TS-15A6000
Mã sản phẩm : ts-15a6000
13.000.000đ
Số lượng:
    THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT LOA KÉO DALTON TS-15A6000
    Hãng: Dalton
    Loại loa: Loa kéo karaoke
    Công suất: 2200W
    Loa Bass: 15 inches x 2
    Loa treb: 1.5 inches x 2
    Nguồn điện: 220V / 50Hz – 60Hz
    Kết nối: Bluetooth 5.2, USB, AUX, SD Card, đài FM
    Nguồn sử dụng: Cắm điện trực tiếp, Pin
    Phụ kiện đi kèm: Hộp Micro, 2 micro không dây UHF, Pin, Dây nguồn
    Chất liệu thùng loa: Gỗ chắc chắn, phủ lớp sơn sần 3 lớp giả vân đá
    Kích thước: 95 x 40 x 82 cm
    Trọng lượng: 58 kg
    Sản xuất tại: Việt Nam
    Bảo hành: 12 tháng
    Đi kèm micro không dây
    Công suất mạnh mẽ
    Loa được trang bị hệ thống 4 loa 2 đường tiếng (2 ways) gồm:
    + 02 loa bass 15 inches (4 tấc) cho âm thanh trầm mạnh mẽ và uy lực.
    Thiết kế chắc chắn
    Đặc biệt, với chất liệu thùng gỗ MDF 15mm sơn nhám chắc chắn giúp gia tăng hiệu suất khuếch đại âm thanh và thiết kế dạng tủ giúp loa phát huy được hết công suất, âm thanh lan tỏa rộng hơn.
    Loa kéo điện Dalton TS-15A6000 chính hãng cho mức công suất đạt đến 2200W, có thể nói loa giống như một dàn nhạc sống khủng ngoài trời, loa thích hợp cho các không gian rộng lớn, bữa tiệc ngoài trời.
    Khả năng kết nối
    Loa hỗ trợ các hình thức kết nối như: Bluetooth 5.0, thẻ nhớ SD, USB, đài FM, jack cắm bông sen.
    Ngoài micro không dây còn có thể kết nối micro ngoài cho loa khi cần qua jack cắm 6.5mm trên mặt điều khiển
    Điều chỉnh âmthanh
    Loa có mạch tạo tiếng vang ECHO được sử dụng IC 65831P của Nhật nên tiếng vang ECHO ấm và trong
    Điều chỉnh cho micro gồm 3 nút: V.MIC, HI, MID và LOW (volume, treble, mid, bass)
    Điều chỉnh echo gồm 2 nút: DELAY và ECHO
    Điều chỉnh nhạc gồm 3 nút: V. MUSIC, HI và LOW (volume, treble, bass)
    Thời gian sử dụng
    Loa sử dụng nguồn điện 220V và không có bình acquy bên trong nên việc sử dụng nguồn điện trực tiếp giúp cho loa đạt được mức công suất mạnh mẽ nhất và hoạt động ổn định.