LOA KÉO DALTON 3 TẤC TS-12G400XP
Mã sản phẩm : ts-12g400xp
5.400.000đ
Số lượng:
    THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT LOA KÉO DALTON TS-12G400XP
    Hãng: Dalton
    Loại loa: Loa kéo karaoke
    Công suất: 500W
    Loa Bass/Loa treb: 12 inches/1.5 inches
    Nguồn điện: 220V / 50Hz – 60Hz
    Kết nối: Bluetooth 5.2, USB, AUX
    Nguồn sử dụng: Cắm điện trực tiếp, Pin
    Thời gian sử dụng: 2-5h
    Thời gian sạc: 4-6h
    Phụ kiện đi kèm: Hộp Micro, 2 micro không dây UHF, Pin, Dây nguồn
    Chất liệu thùng loa: Gỗ chắc chắn, phủ lớp sơn sần 3 lớp giả vân đá
    Kích thước: 66 x 37.5 x 38.5 cm
    Trọng lượng: 28 kg
    Sản xuất tại: Việt Nam
    Bảo hành: 12 tháng
    Đặc điểm nổi bật
    Đi kèm micro không dây
    Công suất mạnh mẽ
    Loa kéo Karaoke Dalton với tổng công suất 500W, 1 loa Bass có đường kính 3 tấc (12 inches), 1 loa Treble 1.5 inches kết hợp họng còi lớn, loa 2 đường tiếng này phát ra âm thanh to rõ, vang dội nhưng vẫn đảm bảo được tính chi tiết, giúp bữa tiệc của bạn thêm phần sôi động hơn. Loa bass với củ từ lớn giúp đem lại tiếng trầm chắc và gọn, loa treble với thiết kế họng còi giúp cho tiếng ca trong trẻo và lan tỏa với không gian rộng. Đặc biệt mạch tạo tiếng vang ECHO được sử dụng IC 65831P của Nhật nên tiếng vang ECHO ấm và trong.
    Thiết kế chắc chắn
    Điều chỉnh âm thanh
    + Điều chỉnh cho micro gồm 4 nút: V.MIC, HI, MID và LOW (volume, treble, mid, bass)
    + Điều chỉnh echo gồm 2 nút: DELAY và ECHO
    + Điều chỉnh nhạc gồm 3 nút: V. MUSIC, HI và LOW (volume, treble, bass)
    Khả năng kết nối
    Ngoài ra, các hình thức kết nối thông dụng khác mà loa hỗ trợ là:
    + USB
    + Cổng Aux in với ngõ kết nối bông sen
    + Cổng Output có 2 ngõ: jack bông sen
    + Cổng Mic in 6.5mm: Ngoài micro không dây còn có thể kết nối micro bên ngoài với loa khi cần qua jack cắm 6.5mm trên mặt điều khiển
    Thời gian sử dụng
    Loa kéo Dalton TS-12G400XP  là loa kéo bình sử dụng bình Acquy 12V/ 12AH. Thời gian sạc khoảng 4-6 tiếng là bạn có thể thoải mái ca hát và nghe nhạc từ 2-5 tiếng. Bạn cũng có thể vừa sạc vừa sử dụng mà không lo đến tuổi thọ của bình.
    Ngoài ra, loa TS-12G400XP còn có hỗ trợ cổng kết nối DC 12V bên ngoài giúp bạn linh động hơn trong trường hợp hết bình acquy.