LOA KÉO DALTON 4 TẤC TS-15G610N ​
Mã sản phẩm : ts-15g610n
6.100.000đ
Số lượng:
    THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT LOA KÉO DALTON TS-15G610N
    Hãng: Dalton
    Loại loa: Loa kéo karaoke
    Công suất: 650W
    Loa Bass/Loa treb: 15 inches/1.5 inches
    Nguồn điện: 220V / 50Hz – 60Hz
    Kích thước: 77.2 x 44.5 x 41.5 cm
    Trọng lượng: 35 kg
    Sản xuất tại: Việt Nam
    Bảo hành: 12 tháng
    Loa Karaoke Kéo Bình TS-15G610N – Đỉnh Cao Âm Thanh, Thiết Kế Sang Trọng
    Âm thanh sống động, công suất mạnh mẽ
    Loa TS-15G610N sở hữu công suất vượt trội lên đến 650W cùng hệ thống loa bass 15 inch, mang đến chất lượng âm thanh mạnh mẽ, sâu lắng và chân thực. Dải âm thanh được tái hiện sống động, từ âm trầm uy lực đến âm cao trong trẻo, phù hợp cho mọi thể loại nhạc và phong cách trình diễn. Đây là chiếc loa lý tưởng không chỉ để hát karaoke mà còn phục vụ nhu cầu nghe nhạc hay làm thiết bị âm thanh cho các sự kiện.
    Thiết kế tinh tế, bền bỉ vượt thời gian
    Hệ thống tinh chỉnh chuyên nghiệp, dễ sử dụng
    Tích hợp đa dạng kết nối hiện đại
    Hiệu suất mạnh mẽ, thời gian sử dụng ấn tượng
    TS-15G610N sử dụng bình ắc quy 12V/12Ah, cho thời gian hoạt động liên tục từ 2 đến 5 giờ, đáp ứng nhu cầu sử dụng trong các buổi tiệc dài hoặc hoạt động ngoài trời. Thời gian sạc đầy chỉ từ 4-6 giờ, đảm bảo bạn luôn sẵn sàng cho mọi cuộc vui. Với kích thước (DxRxC) 44,5 x 41,5 x 77,2 cm và trọng lượng 31,6 kg, chiếc loa này không chỉ dễ dàng di chuyển mà còn phù hợp với mọi không gian sử dụng.