Smart Tivi LG AI 4K 43 inch 43UA7350PSB(mẫu 2025)
Mã sản phẩm : 43ua7350psb
6.800.000đ
Số lượng:
    Thông số kỹ thuật Smart Tivi LG AI 4K 43 inch 43UA7350PSB
    • Model: 43UA7350PSB
    • Loại Tivi: Smart tivi
    • Kích thước màn hình: 43 inch
    • Độ phân giải: 4K (3,840 x 2,160 px)
    • Loại màn hình: 4K UHD
    • Loại đèn nền: Trực tiếp
    • Tần số quét: 60Hz Cơ bản
    • Phản hồi trò chơi tức thì VRR: Có (lên tới 60Hz)
    • Hệ điều hành – Giao diện: WebOS 25
    • Bộ xử lý: AI alpha 7 Gen 8
    • Tổng công suất loa: 20 W
    • Hệ thống loa: 2.0 Kênh
    • AI Sound: α7 AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix)
    • Tìm kiếm bằng giọng nói: Có
    • Chia sẻ màn hình: Google Cast™, Apple AirPlay 2
    • Truyền thanh Kỹ thuật số: DVB-T2 (*VN: DVB-T2C)
    • Nguồn cấp điện: AC 200~240V 50-60Hz
    • Mức tiêu thụ nguồn (chế độ chờ): 0.5 W
    • Điều khiển từ xa: MR25
    • Kích thước đóng gói (RxCxD): 1070 x 650 x 113 mm
    • Trọng lượng đóng gói: 8.2 kg
    • Kích thước tivi có chân đế (RxCxD): 957 x 607 x 237 mm
    • Trọng lượng tivi có chân đế: 6.2 kg
    • Kích thước không chân, treo tường (RxCxD): 957 x 559 x 58.3 mm