Smart Tivi OLED Samsung AI 4K 77 inch QA77S85F(mẫu 2025)
Mã sản phẩm : qa77s85f
Liên hệ
Số lượng:
    Thông số kỹ thuật Smart Tivi OLED Samsung AI 4K 77 inch QA77S85F
    Tiện ích
    Công nghệ âm thanh
    Cổng kết nối
    Thông tin lắp đặt
    Bộ xử lý AI NQ4 Gen2 - Nâng cấp hình ảnh bằng AI
    Smart Tivi OLED Samsung AI 4K 77 inch QA77S85F - AI NQ4 Gen2
    *Hình ảnh chỉ mang tính chất minh hoạ
    Thiết kế
    - Kích thước 77 inch phù hợp cho phòng khách rộng hoặc phòng chiếu phim tại gia, chân đế nhựa 2 bên hỗ trợ lắp đặt linh hoạt.
    Smart Tivi OLED Samsung AI 4K 77 inch QA77S85F - Thiết kế
    Công nghệ hình ảnh
    Smart Tivi OLED Samsung AI 4K 77 inch QA77S85F - Công nghệ hình ảnh
    - Khi xem thể thao hay phim hành động, công nghệ Motion Xcelerator 120 Hz cải thiện độ mượt và giảm nhòe cho từng chuyển động nhanh.
    Công nghệ âm thanh
    - Loa tivi có công suất 20W đáp ứng tốt không gian rộng, phù hợp cho nhu cầu xem phim hoặc nghe nhạc.
    Smart Tivi OLED Samsung AI 4K 77 inch QA77S85F - Công nghệ âm thanh
    Hệ điều hành
    Smart Tivi OLED Samsung AI 4K 77 inch QA77S85F - Hệ điều hành