Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 55 inch UA55U8000F(mẫu 2025)
Mã sản phẩm : ua55u8000f
9.400.000đ
Số lượng:
    Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 55 inch UA55U8000F
    • Model: UA55U8000F
    • Loại Tivi: Smart tivi
    • Kích thước màn hình: 55 inch
    • Độ phân giải: 4K (3,840 x 2,160 px)
    • Loại màn hình: LED
    • Tần số quét: 50Hz
    • Hệ điều hành – Giao diện: Tizen™ Smart TV
    • Bộ xử lý: Crystal Processor 4K
    • Tổng công suất loa: 20W
    • Loại loa: 2CH
    • Tìm kiếm bằng giọng nói: Bixby, Google Assistant (SG only)
    • Chia sẻ màn hình: Mobile to TV, Sound Mirroring, Wireless TV On, Apple AirPlay, Daily+
    • Truyền thanh Kỹ thuật số: DVB-T2 (*VN: DVB-T2C)
    • Nguồn cấp điện: AC100-240V~ 50/60Hz
    • Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 130 W
    • Điều khiển từ xa: TM2240A
    • Kích thước có chân, đặt bàn (RxCxD): 1224.6 x 759.1 x 199 mm
    • Khối lượng có chân đế: 9.9 kg
    • Kích thước không chân, treo tường (RxCxD): 1224.6 x 707.8 x 76.6 mm