LOA KÉO DALTON 5 TẤC TS-18G810N(mẫu 2025)
Mã sản phẩm : ts-18g810n
8.100.000đ
Số lượng:
    THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT LOA KÉO DALTON TS-18G810N
    Hãng: Dalton
    Loại loa: Loa kéo karaoke
    Công suất: 850W
    Loa Bass: 18 inches
    Loa Mid:
    5 inches
    Loa treb: 1.5 inches
    Nguồn điện: 220V / 50Hz – 60Hz
    Kích thước: 81.5 x 51.5 x 45.2 cm
    Trọng lượng: 44 kg
    Sản xuất tại: Việt Nam
    Bảo hành: 12 tháng
    Dalton TS-18G810N – Siêu phẩm loa kéo 5 tấc đẳng cấp mới nhất 2025 từ Dalton
    Thiết kế sang trọng, bền bỉ và đầy tính nghệ thuật
    Công suất mạnh mẽ 850W – Chất âm đầy nội lực và sống động
    Là dòng loa kéo cao cấp, TS-18G810N sở hữu loa bass 18 inch (5 tấc) và công suất mạnh mẽ lên đến 850W, mang lại chất lượng âm thanh vượt trội: