Smart Tivi LG QNED AI 4K 43 inch 43QNED70ASA(mẫu 2025)
Mã sản phẩm : 43qned70asa
8.300.000đ
Số lượng:
    Thông số kỹ thuật Smart Tivi LG QNED AI 4K 43 inch 43QNED70ASA
    • Model: 43QNED70ASA
    • Loại Tivi: QNED TV
    • Kích thước màn hình: 43 inch
    • Độ phân giải: 4K (3,840 x 2,160)
    • Tần số quét: 60 Hz
    • Hệ điều hành – Giao diện: WebOS 25
    • Bộ xử lý: α7 AI 4K thế hệ thứ 8
    • Tổng công suất loa: 20W
    • Tìm kiếm bằng giọng nói: Có
    • Truyền thanh Kỹ thuật số: DVB-T2 (*VN: DVB-T2C)
    • Nguồn cấp điện: AC100-240V~ 50/60Hz
    • Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 290 W
    • Kết nối: Wifi 5, HDMI, HDMI eARC, Optical, USB, Bluetooth, LAN,
    • Điều khiển từ xa: Magic Remote MR25
    • Kích thước có chân, đặt bàn (RxCxD): 968 x 608 x 188 mm
    • Khối lượng có chân đế: 9.7 kg
    • Kích thước không chân, treo tường (RxCxD): 968 x 567 x 67.9 mm
    • Khối lượng không chân: 9.3 kg
    • Nhà sản xuất: LG
    • Xuất xứ: Indonesia
    • Năm ra mắt: 2025
    • Bảo hành: Theo hãng
    Thiết kế thanh lịch, hài hòa với màn hình nhỏ gọn 43 inch
    Smart Tivi LG QNED 43QNED70ASA nổi bật với thiết kế tinh giản, hiện đại và viền màn hình siêu mỏng, tạo cảm giác tràn viền ấn tượng. Màn hình 65 inch phù hợp với không gian phòng khách rộng, mang đến trải nghiệm hình ảnh lôi cuốn như rạp phim tại gia. Với sự kết hợp giữa thẩm mỹ tinh tế và công nghệ hình ảnh tiên tiến, sản phẩm thu hút mọi ánh nhìn ngay từ lần đầu trải nghiệm.
    Công nghệ hình ảnh hiện đại
    – Tivi LG QNED AI 4K 43 inch 43QNED70ASA trang bị bộ xử lý α7 AI 4K Gen8 tiên tiến, cho hiệu năng mượt mà, thao tác nhanh chóng. Tích hợp AI thông minh giúp tối ưu chất lượng hình ảnh, âm thanh và giao diện, mang đến trải nghiệm giải trí hoàn hảo cho người dùng.
    – Nhờ vào các thuật toán xử lý hình ảnh tiên tiến, các chi tiết bị mờ nhòe sẽ được tái tạo, giảm nhiễu và tăng cường độ sắc nét, mang đến cho bạn những khung hình rõ ràng và sống động hơn. Dù bạn đang xem một bộ phim, một chương trình truyền hình hay một video trên internet, công nghệ 4K Super Upscaling sẽ giúp bạn luôn được thưởng thức những hình ảnh chất lượng cao trên màn hình lớn 65 inch của chiếc tivi này.
    Âm thanh sống động bao trọn không gian
    – Tivi với công suất âm thanh 20W cho âm thanh rõ ràng, sống động, mang đến trải nghiệm nghe chân thực, hòa quyện cùng hình ảnh sắc nét.