Smart Tivi LG QNED AI 4K 65 inch 65QNED70ASA(mẫu 2025)
Mã sản phẩm : 65qned70asa
12.800.000đ
Số lượng:
    Thông số kỹ thuật Smart Tivi LG QNED AI 4K 65 inch 65QNED70ASA
    • Loại Tivi: QNED
    • Độ phân giải: 4K
    • Kích thước màn hình: 65 inch
    • Khoảng cách xem: 5m – 6m
    • Nguồn điện áp: 220V – 240V/50Hz – 60Hz
    • Chất liệu: Viền (Nhựa cao cấp)
    Công nghệ & Kết nối
    • Công nghệ âm thanh: AI Acoustic Tuning, LG Sound Sync, TV Sound Mode Share, α7 AI Sound Pro
    • Kết nối: Bluetooth, LAN, Wifi
    • Bluetooth: Bluetooth 5.1
    • Cổng HDMI: 3 cổng
    • Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
    • USB: 2 cổng
    • Tần số quét: 60Hz
    • Bộ xử lý: α7 AI Processor 4K Gen8
    • Công suất loa: 20W
    • Số lượng loa: 2 loa
    Tính năng
    • Hệ điều hành: WebOS
    • Remote thông minh: Magic remote
    Xuất xứ, Bảo hành
    • Năm ra mắt: 2025
    • Sản xuất tại: Trung Quốc
    • Xuất xứ thương hiệu: Hàn Quốc
    • Bảo hành: Theo hãng
    Thiết kế thanh lịch, hài hòa với màn hình lớn 65 inch
    Smart Tivi LG QNED AI 4K 65 Inch 65QNED70ASA gây ấn tượng ngay từ cái nhìn đầu tiên với thiết kế tinh giản nhưng không kém phần hiện đại. Viền màn hình siêu mỏng mang đến cảm giác tràn viền, tập trung mọi ánh nhìn vào nội dung hiển thị. Kích thước màn hình lớn 65 inch không chỉ phù hợp với những không gian phòng khách rộng rãi mà còn tạo ra một rạp chiếu phim tại gia đầy lôi cuốn.
    Bộ xử lý α7 AI 4K Gen8 hiệu suất mạnh mẽ, thông minh
    Công nghệ 4K Super Upscaling với độ phân giải vượt trội
    Nhờ vào các thuật toán xử lý hình ảnh tiên tiến, các chi tiết bị mờ nhòe sẽ được tái tạo, giảm nhiễu và tăng cường độ sắc nét, mang đến cho bạn những khung hình rõ ràng và sống động hơn. Dù bạn đang xem một bộ phim, một chương trình truyền hình hay một video trên internet, công nghệ 4K Super Upscaling sẽ giúp bạn luôn được thưởng thức những hình ảnh chất lượng cao trên màn hình lớn 65 inch của chiếc tivi này.