Smart Tivi LG UHD AI 4K 55 inch 55UA841CPSA(mẫu 2025)
Mã sản phẩm : 55ua841cpsa
9.800.000đ
Số lượng:
    Thông số kỹ thuật Smart Tivi LG UHD AI 4K 55 inch 55UA841CPSA
    Loại tivi :
    Smart Tivi
    Kích cỡ màn hình :
    55 inch
    Độ phân giải :
    4K
    Kết nối internet :
    Cổng LAN, Wifi
    Hệ điều hành, giao diện :
    webOS 25
    Tần số quét
    60 Hz
    Công nghệ xử lý hình ảnh :
    Bộ xử lý α7 AI Processor 4K Gen8
    HLG
    HDR10
    Dynamic Tone Mapping
    FilmMaker Mode
    4K Super Upscaling
    Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
    Chế độ game HGiG
    4K Expression Enhancer
    10 chế độ hình ảnh
    Công nghệ âm thanh :
    Điều chỉnh âm thanh tự động AI Acoustic Tuning
    Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync
    TV Sound Mode Share
    α7 AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix)
    WOW Orchestra
    Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro
    Điều khiển tivi
    Ứng dụng LG ThinQ
    Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition
    LG Voice Search – tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt
    Alexa (Chưa có tiếng Việt)
    Magic Remote
    Tiện ích
    Tích hợp MS Copilot
    Trình duyệt web toàn màn hình
    Multi View chia nhỏ màn hình tivi
    Các tính năng AI (AI Agent, AI Concierge, AI Chatbot, AI Search)
    Kết nối
    Wi-Fi
    Cổng mạng LAN
    Bluetooth 5.1
    2 cổng USB A
    3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
    1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
    Tổng công suất loa :
    20 W – 2 Loa