Smart Tivi QLED Samsung AI 4K 50 inch QA50Q8FA(mẫu 2025)
Mã sản phẩm : qa50q8fa
9.800.000đ
Số lượng:
    Thông số kỹ thuật Smart Tivi QLED Samsung AI 4K 50 inch QA50Q8FA
    • Model: QA50Q8FAAKXXV
    • Loại Tivi: Smart tivi
    • Kích thước màn hình: 50 inch
    • Độ phân giải: 4K (3,840 x 2,160 px)
    • Loại màn hình: QLED
    • Tần số quét: 50Hz
    • HDMI (High Frame Rate): 4K 60Hz (for HDMI 1/2/3)
    • Hệ điều hành – Giao diện: Tizen™ Smart TV
    • Bộ xử lý: Q4 AI Processor
    • Tổng công suất loa: 20W
    • Loại loa: 2CH
    • Tìm kiếm bằng giọng nói: Bixby, Google Assistant (SG only)
    • Chia sẻ màn hình: Mobile to TV, Sound Mirroring, Wireless TV On, Apple AirPlay, Daily+
    • Truyền thanh Kỹ thuật số: DVB-T2 (*VN: DVB-T2C)
    • Nguồn cấp điện: AC100-240V~ 50/60Hz
    • Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 160 W
    • Điều khiển từ xa: TM2360E
    • Kích thước có chân, đặt bàn (RxCxD): 1118.3 x 701.5 x 238.6 mm
    • Khối lượng có chân đế: 11.2 kg
    • Kích thước không chân, treo tường (RxCxD): 1118.3 x 644.1 x 25.7 mm
    • Khối lượng không chân: 10.8 kg
    • Nhà sản xuất: Samsung
    • Xuất xứ: Việt Nam
    • Năm ra mắt: 2025
    • Bảo hành: Theo hãng
    Thiết kế thanh mảnh, hoàn thiện không gian nội thất hiện đại
    Smart Tivi Samsung QLED 4K QA50Q8FA gây ấn tượng ngay từ cái nhìn đầu tiên với thiết kế viền siêu mỏng, sắc nét và hiện đại. Màn hình 50 inch được bao bọc bởi khung viền cao cấp, tạo nên vẻ ngoài thanh thoát, dễ dàng hòa hợp với mọi phong cách nội thất. Phần chân đế được thiết kế tối giản nhưng vững chắc, giúp tổng thể sản phẩm trông vừa tinh tế, vừa sang trọng.