Smart Tivi Samsung 32 inch LS32H5000(mẫu 2025)
Mã sản phẩm : ls32h5000
3.900.000đ
Số lượng:
    Thông số kỹ thuật Smart Monitor Tivi Samsung 32 inch LS32H5000
    Tổng quan sản phẩm
    Mã sản phẩm
    LS32H5000FKXXV
    Hãng
    Samsung
    Loại Tivi
    Smart Monitor TV
    Hệ điều hành
    Tizen
    Nơi sản xuất
    Việt Nam
    Năm ra mắt
    2025
    Kích thước màn hình (inch)
    32 inch
    Bảo hành (tháng)
     Theo hãng
    Kích thước lắp đặt
    Kích thước không có chân đế (Rộng x Cao x Sâu)
    Ngang 73.32 cm - Cao 43.89 cm - Dày 7.22 cm
    Trọng lượng không có chân đế (Kg)
    3.8 Kg
    Kích thước có chân đế
    (Rộng x Cao x Sâu)
    Ngang 73.32 cm - Cao 45.18 cm - Dày 11.73 cm
    Trọng lượng có chân đế (Kg)
    3.8 Kg
    Khoảng cách xem phù hợp (m)
    2.8 - 4.2 m
    Hình ảnh
    Bộ xử lý
    Bộ xử lý hình ảnh Hyper Real
    Độ phân giải
    HD
    Tần số quét
    50 Hz
    Công nghệ hình ảnh
    • Công nghệ Micro Dimming Pro
    • Công nghệ Contrast Enhancer
    • Công nghệ Mega Contrast
    Âm thanh
    Tổng công suất loa
    10W